Pangisha vyumba na nyumba zako moja kwa moja kwa wapangaji

Makazi Direct ni soko, si wakala. Unabaki na udhibiti wa mali yako, wapangaji wako na kodi yako.

Mali na vyumba

Ongeza mali mara moja, kisha itangaze yote au chumba kwa chumba. Kila sehemu ina bei, picha na upatikanaji wake.

Upatikanaji unaoudhibiti

Thibitisha upatikanaji, zuia tarehe kwa ajili ya matengenezo, na upate vikumbusho kabla uthibitisho wako haujaisha.

Maswali na maombi

Jibu maswali, kubali au kataa maombi ya kupanga, au omba maelezo zaidi — vyote mahali pamoja.

Mikataba

Andaa mkataba kutoka kwenye ombi lililokubaliwa. Unahesabika kuwa umesainiwa pale tu wewe na mpangaji mnapokubali maandishi yaleyale.

Kumbukumbu za kodi

Rekodi kodi na amana unazopokea, toa risiti, na uone kinachodaiwa.

Beji za uthibitisho

Thibitisha utambulisho wako na pakia uthibitisho wa umiliki. Wapangaji huona kila beji peke yake.

Kuanza

  1. 1Fungua akaunti ya mwenye nyumba.
  2. 2Ongeza mali yako, vyumba au sehemu zake, picha, kodi na kanuni za nyumba.
  3. 3Thibitisha kuwa sehemu ipo wazi na uwasilishe tangazo kwa ukaguzi.
  4. 4Thibitisha utambulisho na umiliki wako upate beji na kutuma mikataba moja kwa moja kwa wapangaji.

Kwa mawakala na madalali

Wawakilishe wamiliki, kwa uthibitisho wao

Jisajili kama wakala au dalali. Timu yetu ikikuidhinisha, unaweza kuongeza mali za wamiliki kwa namba zao za simu, kuweka kila moja kwenye ramani, kupakia picha na kuweka upatikanaji ukiwa wa sasa. Mmiliki huthibitisha kila mali kabla haijawa hai.

  • Beji ya kuidhinishwa

    Wapangaji wanaona kuwa timu yetu imekuidhinisha.

  • Endesha timu

    Madalali hushiriki msimbo wa timu; mawakala hujiunga nawe unawaidhinisha.

  • Wamiliki wengi, akaunti moja

    Simamia kila mali unayowakilisha kutoka dashibodi moja.

  • Mmiliki anabaki na udhibiti

    Wamiliki huthibitisha au kukataa kila mali, na wanaweza kuona kila kitu.