Masharti ya matumizi — mambo muhimu
Kanuni muhimu za soko. Masharti kamili ya matumizi yatachapishwa hapa.
- Makazi Direct ni soko la mtandaoni. Sisi si sehemu ya mikataba ya kupanga kati ya wapangaji na wenye nyumba na sisi si wakala wa nyumba.
- Wenye nyumba lazima watangaze nyumba wanazomiliki au walizoruhusiwa kupangisha tu, wazieleze kwa usahihi, na waweke upatikanaji ukiwa wa sasa.
- Beji za uthibitisho zinaonyesha ukaguzi wa hati uliofanywa na wafanyakazi wetu kwa wakati fulani. Si dhamana kuhusu mali au mtu.
- Mikataba inayoandaliwa kwenye jukwaa hufunga tu pale pande zote mbili zimesaini nakala ileile waziwazi.
- Tunaweza kusimamisha matangazo au akaunti zinazovunja kanuni hizi, huku sababu ikirekodiwa.