Muhtasari wa faragha

Muhtasari rahisi wa jinsi jukwaa linavyoshughulikia taarifa zako. Sera kamili ya faragha itachapishwa hapa.

Tunachokusanya

Jina, barua pepe na namba yako ya simu; matangazo, ujumbe, maombi ya kupanga, mikataba na kumbukumbu za malipo unazotengeneza; na, kwa wenye nyumba wanaothibitisha, hati za utambulisho na umiliki.

Nani anaweza kuiona

Namba yako ya simu na barua pepe haionyeshwi kamwe kwenye matangazo. Ujumbe unaonekana kwa watu wawili walio kwenye mazungumzo tu. Hati za utambulisho na umiliki zinaonekana kwako na kwa wafanyakazi walioidhinishwa wa usalama tu; kila mara mfanyakazi anapozifungua inarekodiwa.

Maeneo

Ramani za umma zinaonyesha eneo la takriban tu. Anwani kamili hutolewa kwa mpangaji baada ya mwenye nyumba kukubali ombi lake.

Uhifadhi wa kumbukumbu

Mikataba, kumbukumbu za malipo na za ukaguzi huhifadhiwa baada ya tangazo kuwekwa kando ili pande zote zibaki na kumbukumbu zao.

Chaguo zako

Unaweza kusasisha wasifu wako wakati wowote na kutuomba tufunge akaunti yako.