Kila msafirishaji na gari limethibitishwa

Unahamia nyumba mpya? Tutakufikisha.

Omba msafirishaji anayeaminika mwenye gari linalofaa. Bei ni kwa kg na kwa km, zinazowekwa na kila msafirishaji.

  1. HATUA 1

    Pata wasafirishaji karibu nawe

    Shiriki mahali ulipo kuona nani anahudumia eneo lako, walio karibu zaidi kwanza.

  2. HATUA 2

    Linganisha bei kwa kg na kwa km

    Kila msafirishaji anaweka bei zake kwa kila gari.

  3. HATUA 3

    Tuma ombi, pata bei na simu

    Msafirishaji anathibitisha umbali na uzito; nyote mnaona namba za simu za kila mmoja.

Bado hakuna wasafirishaji waliothibitishwa wanaolingana

Jaribu mkoa mwingine au ukubwa mwingine wa gari. Una pikapu au lori? Jiunge kama msafirishaji

Una pikapu, gari dogo au lori?

Pata kazi za usafirishaji kutoka kwa wapangaji karibu nawe. Weka bei yako mwenyewe kwa kg na kwa km; tunathibitisha kila biashara na gari.

Jiunge kama msafirishaji